แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

chaaem_ka
patum29
khammanee
jssm29
maximuz
ขอบฟ้า
din
topyukir
OiiL
taxboy
MOOARM
shuda
boatwinner
Jojoesung
DashoIISO
painamtran
dynocross
gor-golf
chanittha
noproblem
nupeachjung
SuiCiDetarN
kwangnoiiz
dododooo
namizaki
lolbunon
HolyTeet
rnuir
Tomku
zabaha12
meew
119345
pongphul
iz_MooYok_zi
vlovekouja452mag
mazaruzang
seenxj1234
mamzaa
ไข่ย้อย
am_juthamas
utopia119
napperkid
boonzahaha
KinGDragoN
ohnagara
amiilyme
jimmy_iammai
Arin
TiffaNeez
DemonNu
rachaya
jack071
pawwaw
nan_wat_ching
sharpheel
namchaem
vampire_pp
mkc_2102
aian22116
takeruzzz
lexapro
june19587
kanzaa
maya
katenaclue
yinmeiz
bogusskamikaze
mumu-moon
kenkung35
XzWanTed
the crow
CL4SSICI3OY
Jojosang
Palmiiz
JennyTaraZiis
tapezaii
สาวมหัศจรรย์ Good Good
tortae
alcoholl
pandy
rainbow@six
the_imagine
rinsophia
nu_sine_dek_D
Ta_One
manmaker
mafiapoom
forfrienz
beau7792
jusmints
Tigger..*
BIIEW
tucky009
tongee
Kaning
veronica
tobumaru
PPhat
nutsuki
titletitles
jeanntw
mayiiz
somqq
Pinniizz
denaf8
maymay_m
prang18
kpee
Maiza214
DreaMKunG
tanFirst
่Designnotsleep
maprang
mmm
mookky
nidnoi
vitaminb12
Inazumaking
MAKKYZ
ponnulach
ssirinn
chertam
ping ping
dekgame1230
Muffincake
nongoil
deletelove
luvpopal
MoneyGirl
nsvwa
artza
nat_truelovenextdoorr
masmas
sonicpola
jonny23
pai18339
สาวนิรนาม
luknum
paii_ohoh*
ฉลาม
ParN
coolcheeze
natbangmod
beauken
punch
Retro_boe
pnp_tangkaew
giant_muangsiri
Admin
153 posters

หน้า 2 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Go down

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty Re: เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  nongoil Thu Dec 16, 2010 6:19 pm

เกิดไรขึ้นทั้งปี53ไม่เคยพลาดสักตอน แต่เกิดไรขึ้นเนื้อคู่จะหายไป
ปี52หลุดจากช่อง9ปี53หลุดจากช่อง5
ยังไงก็จะคอยติดตามค่ะ สู้ๆนะค่ะพวกคุณสุดยอดแล้วขอบคุณมาก
แล้วเราจะรอดู โจ

nongoil

ขึ้นไปข้างบน Go down

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty ""ยังรอคอยเธอเสมอ""

ตั้งหัวข้อ  Muffincake Thu Dec 16, 2010 6:44 pm

เป็นกำลังใจให้ทีมงาน ทุกๆท่านนะ

ยังไงก็สู้ๆ.... จะติดตามข่าวเรื่อยๆ

จะได้ฉายช่องไหน ก็จะตามไปดู ^^
วี ขวัญใจ โจ
เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 230310 ภูผา โฉม
คุณรุจน์ ต้นข้าว ต่อ

Muffincake

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty mixx

ตั้งหัวข้อ  dekgame1230 Thu Dec 16, 2010 6:49 pm

ไม่จริงงงง T^T อยากประท้วงงงงง เหลือมาให้ดูสองตอนแถมยังไม่จบอิกกก เสียความรู้สึกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ภูผา
dekgame1230
dekgame1230

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty Re: เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  ping ping Thu Dec 16, 2010 6:50 pm

เห้ยยยย ทำได้ไงอ่า โหดร้ายมาก คนก้อดูออกเยอะแยะ
คืนไหนติดธุระไม่ได้ดู วันรุ่งขึ้นแทบคุยกับเพื่อนไม่รุเรื่อง ขนาดที่ รร.ยังเอาท่าเต้น super good ไปเต้นหน้าเสาร์ธงเลยอ่า
ช่อง 5 คิดไงค่ะถึงปลดออก??

แต่ต่อให้ย้ายไปอยุช่องไหน เว็บไหน ที่ไหน เราก้อจาตามไปดูค่ะ
เป็นกำลังใจให้พี่ๆทีมงานและนักแสดงทุกคนน่ะค่ะ
สิ่งที่พวกพี่ทำมันสุดยอดมากค่ะ
ภูผา
ping ping
ping ping

: 31

ตั้งหัวข้อ  chertam Thu Dec 16, 2010 6:52 pm

บางครั้งบางที ความยุติธรรมก็ไม่มี :(

รักเนื้อคู่ <3 อยากให้มีไปเรื่อยๆจนแก่เลย

พี่ๆทีมงานและนักแสดงทุกคน อย่าเพิ่งท้อนะคะ
สู้ๆๆต่อไป เป็นกำลังใจเสมอ
,, เรายังอยู่ข้างกันเสมอ

รักเนื้อคู่ <3
chertam
chertam

ตั้งหัวข้อ  ssirinn Thu Dec 16, 2010 7:25 pm

ไม่ว่าจะอยุ่ช่องไหนฉายที่ไหนก็จะติดตามตลอดไปค่ะ โจ โจ โจ
ssirinn
ssirinn

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty ไม่มีวันแพ้ แม้ต้องล้มอีกสักที ร้อนหรือหนาวมันต้องมีกันทุกคนอยู่แล้ว

ตั้งหัวข้อ  ponnulach Thu Dec 16, 2010 7:47 pm

สู้ต่อไปครับ
ทำแผ่นออกมาขาย ไม่มีตังค์ ผมก็จะซื้อแผ่นแท้ดูเท่านั้น ซื้อแบบDVDด้วย จะได้เก็บไว้ดูยันลูกหลาน

ถ้ามีอะไรที่ แฟนคลับคนนึงทำได้ ขอให้บอกครับ จะทำให้เต็มกำลัง รักครับรักเนื้อคู่ฯ ทุกๆคนครับ

ฝันในวันนั้นที่ดูเหมือนไกลกว่านี้ วาดมันไว้สวยแม้ยังไม่สบสักที
นานหน่อยสักนิดเป็นไรไม่ยอมแค่นี้ ไม่ใช่ท้อแค่รอค่อยๆเติมมันต่อยังไม่พอ พยายามอีกนิดก็คงดี

เมื่อเผลอ ล้มไป เจ็บลึก เดี๋ยวก็หาย ผิดหวังถึงไงไม่ร้องไห้ ฝันแล้วฉันจะทำได้ เรื่องมันแค่นี้

ไม่มีวันแพ้ แม้ต้องล้มอีกซักที ร้อนหรือหนาวมันต้องมีกันทุกคนอยู่แล้ว
จะไม่ยอมแพ้ แม้ไม่เห็นมีวี่แวว ถึงเหลือลมหายใจแผ่วก็ไม่กลัวอยู่แล้ว

แม้ว่าวันนี้จะดูไม่มีความหวัง แม้ว่าหลายครั้งไม่เคยสำเร็จ สักที
จะเหนื่อยแค่ไหนเป็นไร ไม่ยอมแค่นี้ ไม่ใช่ท้อแค่รอค่อยๆเติมมันต่อยังไม่พอ

เมื่อเผลอ ล้มไป เจ็บลึก เดี๋ยวก็หาย ผิดหวังถึงไงไม่ร้องไห้ ฝันแล้วฉันจะทำได้ เรื่องมันแค่นี้

ไม่มีวันแพ้ แม้ต้องล้มอีกซักที ร้อนหรือหนาวมันต้องมีกันทุกคนอยู่แล้ว
จะไม่ยอมแพ้ แม้ไม่เห็นมีวี่แวว ถึงเหลือลมหายใจแผ่วก็ไม่กลัวอยู่แล้ว

ponnulach

ตั้งหัวข้อ  MAKKYZ Thu Dec 16, 2010 8:04 pm

ยังไงก็รักรักเธอได้ยินไหม้
ไม่ต้องสงสัยหัวใจที่ให้กัน โจ โฉม ภูผา เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 230310 ต่อ ขวัญใจ ต้นข้าว คุณรุจน์ วี
MAKKYZ
MAKKYZ

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty Inazumaking

ตั้งหัวข้อ  Inazumaking Thu Dec 16, 2010 8:54 pm

คือแบบว่า....พูดไม่ออก ไม่ยอมได้มั๊ยอ่าา ย้ายช่องได้มั๊ย เป็นกำลังใจให้ทำต่อครับ ทำลงเว็บ ให้ donate ก็ยอมเอ้า คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ โจ ภูผา โฉม วี เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 230310

Inazumaking

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty Inazumaking

ตั้งหัวข้อ  Inazumaking Thu Dec 16, 2010 8:55 pm

ทำ boxset ออกมาเลยครับ 2 season สวยๆ จะซื้อเก็บไว้เลย

Inazumaking

ตั้งหัวข้อ  vitaminb12 Fri Dec 17, 2010 6:05 am

ข่าวเศร้าเช้าวันศุกร์ T_T ตรูไม่ยอม T_T
vitaminb12
vitaminb12

ตั้งหัวข้อ  nidnoi Fri Dec 17, 2010 9:01 am

รักเนื้อคู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดูตั้งแต่ออนแอร์ตอนแรกตอนอยู่ช่อง9 แล้วก้อดูตลอดทุกตอนไม่เคยพลาด ติดกันทั้งแกงค์
สู้ๆค่ะ งานดีๆที่มีคนติดตามแน่นอน :) โจ ภูผา โฉม

nidnoi

ตั้งหัวข้อ  mookky Fri Dec 17, 2010 12:42 pm

แล้วฉันจะดูทีวีเพื่ออะไร
สู้ๆๆๆนะ[
mookky
mookky

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty mmm

ตั้งหัวข้อ  mmm Fri Dec 17, 2010 12:49 pm

T^T เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 223401

mmm

ตั้งหัวข้อ  maprang Fri Dec 17, 2010 1:07 pm

โกดดดดดด ทำไมทำอย่างงี้อ่ะ ทีมงานทุ่มเทตั้งใจทำกันแทบตาย ทำจนได้รางวัลมา ยังจะมาถอดออกอีก

ขอถามใช้ไรคิดเนี่ย เคยเช้คเรดติ้งกันบ้างไหมว่ามันมีคนเค้าอยากดุกันมากขนาดไหน เซ็งจืตอ่ะ
เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 60248

เปนกำลังใจให้ทีมงานและนักแสดงทุกคนด้วยนะคะ สุ้สุ้ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 443299

maprang

ตั้งหัวข้อ  ่Designnotsleep Fri Dec 17, 2010 2:35 pm

ปกติ ไม่ใช่คนชอบดูทีวี แล้ว ถ้ายิ่งไม่มีเนื้อคู่ฯ จะดูทีวีไปทำไม ละทีนี้ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 860181

: 36

http://designnotsleep.blogspot.com/

ตั้งหัวข้อ  tanFirst Fri Dec 17, 2010 2:45 pm

หมดแล้ว วงการทีวีไปไม่มีอะไรน่าดูแล้ว
tanFirst
tanFirst

ตั้งหัวข้อ  DreaMKunG Fri Dec 17, 2010 2:48 pm

เห้อ..เวลาเปลี่ยนชีวิตก็เปลี่ยน
อย่างที่เค้าว่ากันอนาคตมันเป็นสิ่งที่ไม่แน่นอน
ติดตามเนื้อคู่อยากรู้ว่าใครมาทุกตอน ประทับใจทุกตอน มุกก็ขำทุกตอน
นี่ก็เกือบ 1 ปีแล้วดูไม่ขาดตอนเลย

แต่ทำไมคนจัดผังเค้าไม่เห็นความสำคัญของผู้ชม... T^T

แต่ยังไงก็เถอะครับ
ถ้าเนื้อคู่ย้ายไปออกช่องไหน วันไหน กี่โมงก็ตามไปดู
รายการแบบนี้ไม่ได้หากันง่ายๆ ยังคงจะติดตามต่อไปเรื่อยๆ

สู้ๆ นะครับ
ทีมงาน เนื้อคู่ทุกคน : )

คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ โจ โฉม ภูผา วี เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 230310
DreaMKunG
DreaMKunG

: 30

https://www.facebook.com/dream.kung

ตั้งหัวข้อ  Maiza214 Fri Dec 17, 2010 3:16 pm

ต่อไปนี้คงคิดถึงทุกๆคนใน คอนโด สวัสดีทวีสุขแน่เลย
คิดถึง ดีเจสุดห่วยอย่าง โจ
คิดถึง ดาราสาวอดีตพนักงาน Supper Good!อย่าง ขวัญใจ
คิดถึง เนิร์ดตัวพ่อที่น่ารักที่สุดอย่าง วี
คิดถึง บ.ก นิตยาสาร เก๋ไก๋ปลายสัปดาห์ อย่าง เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 230310
คิดถึง ปุ้ม ละอองกอ แห่งอณาจักร ไทยฮึ่ม! ภูผา
คิดถึง ตุ๊ดตัวแม่อย่าง ต้นข้าว
คิดถึง จิ๊กโก๋ไม่เอาถ่านอย่าง ต่อ
คิดถึง อดีตเจ้าของร้านส้มตำ ม.ชื่อดังอย่าง โฉม
คิดถึง เจ้าของคอนโดแสนเพี้ยน คุณรุจน์
ยามเหงา คุณรุจน์
ป้ารุจีที่บ้าดารา คุณรุจน์

คิดถึง พนักงานที่รู้ตัวว่าเป็นตุ๊ดตั้งแต่อ.2 อย่าง ไฉไล
คิดถึง โมเดลลิ่งสุดอึดอย่าง พี่ตือ
และ
คิดถึงทีมงานทุกคน ที่เคยสร้างเสียงหัวเราะให้เรา
ไม่นานหรอก
เนื้อคู่ของหนูต้องกลับมา

ป.ล. อดเห็นเฮียผากับธิดาเลยชอบคู่นี้
เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 230310 ภูผา
Maiza214
Maiza214

: 30

http://MaiZa214.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  kpee Fri Dec 17, 2010 4:11 pm

ทำไมอะ ไม่ยอม ไม่ยอม
kpee
kpee

: 37

ตั้งหัวข้อ  prang18 Fri Dec 17, 2010 5:16 pm

เอาใจช่วย ทีมงาน นักแสดง ทุกๆคนเลยนะคะ เราจะยืนเคียงข้างพวกคุณ ตลอดไป

รักซิทคอมและทุกๆคนมากค่ะ

prang18

ตั้งหัวข้อ  maymay_m Fri Dec 17, 2010 5:23 pm

ขวัญใจ แล้วจาไปเล่นที่ช่องไหนอ่ะค่ะ
อยากดูมากเลย ติดตามตลอดค่ะ

maymay_m

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 2 Empty เซง!!

ตั้งหัวข้อ  denaf8 Fri Dec 17, 2010 5:46 pm

อยากบอกว่า ที่ห้องเรียน มีคน ชอบดู เนื้อคูเยอะมาก มานั่ง เมาส์ ตอนวันอังคาร หลังจากดู เนื้อคู่วันจันทร์ ชอบคุณโฉม มากๆ จะติดตามตลอดไปไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนก็จะตามไปดู โฉม

denaf8

ตั้งหัวข้อ  Pinniizz Fri Dec 17, 2010 7:52 pm

ซิทคอมที่น่าดูที่สุด U.U
เรตติ้งกระฉูด .

ย้ายไปช่องใหม่ ได้มั้ยเนี่ย T^T

Pinniizz

ตั้งหัวข้อ  somqq Fri Dec 17, 2010 7:53 pm

ฮือออออ

ถ้าไม่มีเนื้อคู่ วันจันทร์ เราคงนอนไม่หลับอ่า

somqq

หน้า 2 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

ขึ้นไปข้างบน