แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

chaaem_ka
patum29
khammanee
jssm29
maximuz
ขอบฟ้า
din
topyukir
OiiL
taxboy
MOOARM
shuda
boatwinner
Jojoesung
DashoIISO
painamtran
dynocross
gor-golf
chanittha
noproblem
nupeachjung
SuiCiDetarN
kwangnoiiz
dododooo
namizaki
lolbunon
HolyTeet
rnuir
Tomku
zabaha12
meew
119345
pongphul
iz_MooYok_zi
vlovekouja452mag
mazaruzang
seenxj1234
mamzaa
ไข่ย้อย
am_juthamas
utopia119
napperkid
boonzahaha
KinGDragoN
ohnagara
amiilyme
jimmy_iammai
Arin
TiffaNeez
DemonNu
rachaya
jack071
pawwaw
nan_wat_ching
sharpheel
namchaem
vampire_pp
mkc_2102
aian22116
takeruzzz
lexapro
june19587
kanzaa
maya
katenaclue
yinmeiz
bogusskamikaze
mumu-moon
kenkung35
XzWanTed
the crow
CL4SSICI3OY
Jojosang
Palmiiz
JennyTaraZiis
tapezaii
สาวมหัศจรรย์ Good Good
tortae
alcoholl
pandy
rainbow@six
the_imagine
rinsophia
nu_sine_dek_D
Ta_One
manmaker
mafiapoom
forfrienz
beau7792
jusmints
Tigger..*
BIIEW
tucky009
tongee
Kaning
veronica
tobumaru
PPhat
nutsuki
titletitles
jeanntw
mayiiz
somqq
Pinniizz
denaf8
maymay_m
prang18
kpee
Maiza214
DreaMKunG
tanFirst
่Designnotsleep
maprang
mmm
mookky
nidnoi
vitaminb12
Inazumaking
MAKKYZ
ponnulach
ssirinn
chertam
ping ping
dekgame1230
Muffincake
nongoil
deletelove
luvpopal
MoneyGirl
nsvwa
artza
nat_truelovenextdoorr
masmas
sonicpola
jonny23
pai18339
สาวนิรนาม
luknum
paii_ohoh*
ฉลาม
ParN
coolcheeze
natbangmod
beauken
punch
Retro_boe
pnp_tangkaew
giant_muangsiri
Admin
153 posters

หน้า 5 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Go down

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty Re: เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  june19587 Mon Dec 20, 2010 3:29 pm

อยากร้องไห้!!! T^T

หนูคงไม่ตื่นดึกๆ แหกขี้ตารอดูเนื้อคู่ วันจันทร์อีกแล้ววว

มัน.... T^T

..... หนูคอยดูแต่ละตอนของเนื้อคู่มาตลอด ดูย้อนหลัง เนื้อคู่ประตูถัดไปมา 5 รอบแล้ว (เรื่องจริง)

ดูเนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร ย้อนหลังมา 2 รอบ แล้ว.... ก็ไม่อยากให้ซ้ำรอยเหมือนตอนเรื่อง เนื้อคู่ประตูถัดไปอีก.....

T^T ...... สู้ๆนะคะพี่ๆ ถ้าหนูรวย สนิทกับเจ้าของช่อง อยากจะหาที่ลงให้ซิทคอมเรื่องนี้มากๆ

แต่อยากรู้เหตุผลที่เขาถอดผังออกอ่ะ .... T^T

ไม่ไหวแล้วว วว ว ว ว~~~~ T000T

june19587

ขึ้นไปข้างบน Go down

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty Re: เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  lexapro Mon Dec 20, 2010 4:05 pm

I have no comment just wanna cry T_T

lexapro

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty จะติดตามต่อไป

ตั้งหัวข้อ  takeruzzz Mon Dec 20, 2010 4:29 pm

จะรอน่ะครับ เรื่องนี้ยังงัยก้อยังไม่ไปไหนหรอก ยังอยู่ในหัวใจของเราต่อไป

หวังว่าจะได้ติดต่มซิดคอมดีๆแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ ไมทางใดก็ทางหนึ่งน่ะครับ โชคดีทุกคน

takeruzzz

ตั้งหัวข้อ  aian22116 Mon Dec 20, 2010 4:50 pm

ดูมาตลอด ดูมาทุกอาทิตย์ ผอ.ช่อง 5 กล้าดียังไง ครับ ถึงกล้า ถอดผัง ออกจากช่องตัวเอง

ตัดท่อน้ำเลี้ยงตัวเองโดยแท้ เพิ่งรับตำแหน่งได้ไม่นาน ก็ เล่นซิดคอมที่ดี ที่สุด ในรอบ 1 ปีได้เสีนนี่ ผมละซึ่งใจจริงเลย

ช่อง5 อย่าหวังได้จะเปิดผ่านอีกต่อไป ชิชิ เกียดช่อง 5 เว้ย ถ้าไม่มีเนื้อคู่ TT "

ปล.พี่ธิดา (โอปอล์) เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 230310 สู้ๆ นะครับ อยากร้องไหจังเลย ไม่เห็นธิดา อีกแล้วหรือนี่สาธุ อย่าเลย เพี้ยง ๆ ๆ ๆ

aian22116

ตั้งหัวข้อ  mkc_2102 Mon Dec 20, 2010 5:06 pm

ทำไมอ่ะ ทำไมต้องถอดเนื้อคู่ของเราด้วย ไม่มีเหตุผลเลย แต่ถึงยังงัยผมก้อเปนกำลังให้พี่ทีมงานทุกๆคนนะครับ และจะรอวันที่เนื้อคู่กลับมา #truelove

mkc_2102

: 30

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty จะักเนื้อคู่ฯตลอดไปค่ะ

ตั้งหัวข้อ  vampire_pp Mon Dec 20, 2010 6:25 pm

เมื่อก่อนไม่เคยดู แต่พอได้ดูรู้สึกสนุกจนต้องย้อนไปดูตอนเก่าๆจนครบ
ทุกจันทร์จะรอดูเสมอ แค่มีรายการพิเศษก้อเศร้าแล้ว

ทีมงานเก่งมากๆเป็นกำลังใจให้นะคะ จะรอดูต่อไปค่ะ ไม่ว่าจะเป็นช่องไหน โจ

vampire_pp

ตั้งหัวข้อ  namchaem Mon Dec 20, 2010 8:37 pm

เสียใจมากๆเลยไม่อยากให้หลุด ไม่อยากให้หนีไปไหน

คุณรุจน์ โฉม เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 230310 ภูผา โจ ขวัญใจ วี ต่อ ต้นข้าว
namchaem
namchaem

ตั้งหัวข้อ  sharpheel Mon Dec 20, 2010 10:11 pm

ผมเห็นซิทคอมเรื่องนี้ตั้งแต่ซีซั่นแรกและก็ติดตามมาตลอด
ซิทคอม เนื้อคู่อยากรู้ว่าใครเป็นรายการเดียวที่อาทิตย์ใหนผมไม่ได้ดู
ในช่วงอาทิตย์นั้นผมเหมือนขาดอะไรบางอย่างในชีวิตไป
ผมไม่รู้ว่าตั้งแต่เมื่อใหร่ที่ผมหลงรักซิทคอมเรื่องนี้
เพราะซิทคอมเรื่องนี้เป็นสิ่งเดียวที่จะช่วยปลอบประโลมจิตใจ
ให้มีเสียงหัวเราะตลอดทั้งรายการ บางคนเครียดจากงาน
บางคนมีปัญหาอะไรมาก็แล้วแต่ เมื่อได้เห็นหน้าตัวละครเหล่านี้
ความเครียด ความเศร้า ทุกสิ่งทุกอย่าง กลับแปรเปลี่ยนเป็นเสียงหัวเราะ
ความสุขใจเข้ามาแทนที่ ในแต่ละสัปดาห์
ผมไม่อยากโทษใครทั้งนั้น ผมเข้าใจครับเรื่องของคำว่า ธุรกิจ
แต่ก็ขอให้จำไว้อย่างว่า คนหลักล้านแน่ๆที่คอยชมซิทคอมเรื่องนี้
และก็คงพร้อมใจกันที่จะไม่ดูช่องนี้อีกถ้าหาก
ไม่ใช่แค่การปลับเปลี่ยนเวลาหรือย้ายวัน คุณอาจจะเห็นว่าพวกเราเป็นแค่เสียงเล็กไร้ค่า
หากเปรียบเป็น มด ก็แค่มดไม่กี่ตัวแต่ มดทั้งรังต่อให้เป็นช้างหรือไดโนเสาร์ก็คงจะต้านพลังของมดไม่ไหว
เชื่อเถิดคนที่ไม่รู้ว่าเนื้อคู่ถูกถอดน่ะมีอีกเยอะตัวผมเองก็เพิ่งจะรู้หลังดูเนื้อคู่จบ

sharpheel

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty Pollar should read this.

ตั้งหัวข้อ  nan_wat_ching Tue Dec 21, 2010 3:04 am

WAT THE ****!!!!!!!!!!!!
this is like the only thai movie im watching!!!! < i mean thai drama >
i LUV this movie SOOO much!!!!!!!!!! sooo plzzz??
im prayinggggg!!!!!!

nan_wat_ching

ตั้งหัวข้อ  pawwaw Tue Dec 21, 2010 6:46 am

เศร้ามากกกกกกกกกกกกกกก Y^Y

pawwaw

ตั้งหัวข้อ  jack071 Tue Dec 21, 2010 10:25 am

ความยุติธรรมไปไหน ? ....

โอ๊ย ๆ .... แล้วจะได้ดูป่ะเนี๊ย...

นานมะคับกว่าจะมา คิ๊ดถึง คิดถึง ...

ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ ... ชาวคอนโดทุกท่าน ... ขอให้กลับมาไว ๆ นะคับ ...

คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ โจ โฉม ภูผา วี เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 230310

jack071

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty คนรักเนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร

ตั้งหัวข้อ  rachaya Tue Dec 21, 2010 10:36 am

ดูเรื่องนี้แล้วทำให้เราหายเครียดตลอดเลย ถ้าไม่มีซิทคอมเรื่องนี้แล้วจะดูอะไร รักมากกกกกกก
อยากให้กลับมาเร็วๆจัง(อยากได้ความยุติธรรม) รักทีมงานทุกคนเลย อย่าท้อนะ สู้ๆนะ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 223401 โฉม เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 230310 วี ภูผา คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ
เป็นกำลังใจเสมอ ถ้ากลับมาแล้วจาดีใจมาก

rachaya

ตั้งหัวข้อ  DemonNu Tue Dec 21, 2010 11:19 am

ฮือๆ T T"

ไม่นะ

โจ

DemonNu

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty รักเนื้อคู่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  TiffaNeez Tue Dec 21, 2010 12:13 pm

เวลาที่เครียดกับการเรียนหรืองานที่ต้องทำมา..

ก็มี "เนื้อคู่" เนี่ยแหล่ะที่ช่วยให้รู้สึกดีและหายเครียดมากขึ้นเยอะ ^___^

ดูเนื้อคู่แล้วทำให้อารมณ์ดี หัวเราะ เฮฮา

เป็นซิทคอมที่ชอบที่สุดเลยค่ะ ^^

อยากให้กำลังใจพี่ๆทีมงานทุกคน

ยังไงก็เชื่อว่า ละครดีๆแบบนี้ จะต้องได้ออกอากาศเรื่อยๆไปจนแก่แน่ๆค่ะ ^^

ขอบคุณที่มีละครดีๆ..เรื่องนี้ ที่สร้างรอยยิ้ม เสียงหัวเราะ และความสุขให้พวกเราคนดูนะคะ

จะติดตามตลอดไปค่า สู้ๆ ^^
TiffaNeez
TiffaNeez

: 33

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty สู้ๆนะ

ตั้งหัวข้อ  Arin Tue Dec 21, 2010 2:20 pm

ชอบละครเนื้อคู่อยากรู้ว่าใครมากๆ ติดตามดูทุกตอน เสียดายละครซิทคอมดีดีแบบนี้...
และขอเป็นกำลัังใจให้ทีมงานและนักแสดงทุกคนสู้ๆต่อไปนะคะ...รีบกลับมาเร็วๆนะ...จะรอ^^

Arin
Arin

ตั้งหัวข้อ  jimmy_iammai Tue Dec 21, 2010 2:35 pm

หวังว่าสักวันชาวคอนโดสวัสดีฯ จะกลับมานะ ผูกพันอะไรอย่างงี้

ตั้งหัวข้อ  amiilyme Tue Dec 21, 2010 2:55 pm

ตามที่เป็นข่าวมันจริงใช่ไม๊คะ แงงงงงงงงง อยากให้เนื้อคู่กลับมาไวไวนะคะ

เพื่อนที่อยู่ต่างประเทศก้อรอดูกัน เมอยู่ปักกิ่งนี่ก้อรอดูพี่ๆมาตลอด ดูทุกอาทิตย์ ยังไงก้อพยายามนะคะ

ตอนแรกได้ข่าวแทบจะกรี๊ด

แต่เชื่อว่าความพยายามและเจตนาที่ดีของพี่ๆจะส่งผลทุกอย่างให้ดีขึ้น

มีความหวังอยู่เสมอว่ารายการนี้ต้องกลับมา

ทีมงานเนื้อคู่จะอยู่ในใจพวกเราเสมอนะคะ
amiilyme
amiilyme

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty โอ้

ตั้งหัวข้อ  ohnagara Tue Dec 21, 2010 4:36 pm

ปีหน้านี้ไม่ได้ "เนื้อคู่" เราไม่ยอม

อยากจะร้องให้ เราติดตามมากตั้งแต่ตอนแรกแล้ว ทำไม่ทำกันอย่างงี้ แต่ว่าขอเป็นกำลังใจให้พวกพี่ๆนักแสดงและทีมงานทุกคนสู้ต่อไปนะครับ

ohnagara

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty ความรู้สึก

ตั้งหัวข้อ  KinGDragoN Wed Dec 22, 2010 11:53 am

ถึง เนื้อคู่ถูกถอดออกจากผังรายการ แต่ เนื้อคู่ ไม่ถอดออก จากใจผม แน่นอน
KinGDragoN
KinGDragoN

ตั้งหัวข้อ  boonzahaha Wed Dec 22, 2010 6:09 pm

ไม่ยอม ผมอยากดู อยากดูอีก ชอบมาก ทุกคนเหมือนเป็นคนในครอบครัวผมหมดเเล้ว ผมรักซิทคอมเรื่องนี้มาก เเบบสุดๆ

เพื่อนผมก็ดูกันหลายคน ไม่อยากให้มันจบลง ผมอยากดูเเบบที่สุดของที่สุด ช่องไหนก็ได้ ขอให้ได้ดูพวกเราจะรอดูครับ
boonzahaha
boonzahaha

ตั้งหัวข้อ  napperkid Thu Dec 23, 2010 2:48 am

เอาเนื้อคู่อยากรู้ว่าใครคืนมา ไม่ยุติธรรมที่สุดด

วี

napperkid

ตั้งหัวข้อ  utopia119 Thu Dec 23, 2010 3:16 pm

เป็นซีรี่ ที่ 2 หลังจากเป็นต่อ แต่เป็น ซ๊รี่ห์แรกที่เป็นแฟนคลับ
ช๊อคโครตตตตตตตตตตตต ครับพี่น้อง เดินประท้วงเมื่อไหร่ จะเอาด้วยยยยยยยยยย
เซ็งครับ วันจันทร์หรรษาตรูหายไปแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว โจ

utopia119

ตั้งหัวข้อ  am_juthamas Thu Dec 23, 2010 3:51 pm

ทำใจไม่ได้จิงๆ อ่ะ วันจันทร์ มันคงไม่มีความหมายแล้วจิงๆ
TT ถ้าไม่ได้ดู แล้วเราจะยิ้มกันอีกได้ไหม หัวเราะได้หรือป่าว
จารักเนื้อคู่ตลอดไป เปนกำลังใจให้ทีมงานทุกคน นะค่ะ T_T
am_juthamas
am_juthamas

ตั้งหัวข้อ  ไข่ย้อย Fri Dec 24, 2010 10:19 am

ทำงี้ได้ไงเนี่ย เห็นได้ชัดว่าเนื้อคู่มีคุณภาพแค่ไหน
เพิ่งได้รางวัลมาแท้ๆ พูดได้ว่าเป็นซิทคอมที่ดีที่สุดที่ไทยเคยมีมาเลยด้วยซ้ำ
ไม่ยุติธรรมที่สุด

ไข่ย้อย

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 Empty สุ้ๆๆ

ตั้งหัวข้อ  mamzaa Fri Dec 24, 2010 5:34 pm

สู้ๆนะคะ พี่ๆทีมงานและพี่ๆนักแสดงทุกคน

ไม่ว่าเนื้อคู่อยากรุ้ว่าใคร จะย้ายไปช่องไหน

เราก็จะยังติดตามชมซิทคอมเรื่องนี้ต่อไปเรื่อยๆ

เป็นกำลังใจให้กันทุกๆคนนะคะ

ต่อ คุณรุจน์ ภูผา ต้นข้าว โฉม เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 5 230310 วี ขวัญใจ โจ

mamzaa

หน้า 5 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

ขึ้นไปข้างบน