เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

หน้า 1 จาก 7 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Go down

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin on Thu Dec 16, 2010 3:02 pm

ขอแจ้งว่าจากการปรับผังรายการประจำปี 2554 ของทาง ททบ.5 ซิทคอมเนื้อคู่อยากรู้ว่าใครถูกถอดจากผังรายการครับ..... แต่สำหรับปีนี้เนื้อคู่ฯยังเหลืออีก 2 ตอนฝากชาวคอนโดสวัสดีฯช่วยกันติดตามดูเพื่อเป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกๆคน T_T ส่วนจะกลับมาเมื่อไหร่ยังไงหากมีความคืบหน้าเราจะรีบมาแจ้งให้ทราบโดยทั่วๆกัน ขอขอบคุณข้อมูลจาก GTH