แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

chaaem_ka
patum29
khammanee
jssm29
maximuz
ขอบฟ้า
din
topyukir
OiiL
taxboy
MOOARM
shuda
boatwinner
Jojoesung
DashoIISO
painamtran
dynocross
gor-golf
chanittha
noproblem
nupeachjung
SuiCiDetarN
kwangnoiiz
dododooo
namizaki
lolbunon
HolyTeet
rnuir
Tomku
zabaha12
meew
119345
pongphul
iz_MooYok_zi
vlovekouja452mag
mazaruzang
seenxj1234
mamzaa
ไข่ย้อย
am_juthamas
utopia119
napperkid
boonzahaha
KinGDragoN
ohnagara
amiilyme
jimmy_iammai
Arin
TiffaNeez
DemonNu
rachaya
jack071
pawwaw
nan_wat_ching
sharpheel
namchaem
vampire_pp
mkc_2102
aian22116
takeruzzz
lexapro
june19587
kanzaa
maya
katenaclue
yinmeiz
bogusskamikaze
mumu-moon
kenkung35
XzWanTed
the crow
CL4SSICI3OY
Jojosang
Palmiiz
JennyTaraZiis
tapezaii
สาวมหัศจรรย์ Good Good
tortae
alcoholl
pandy
rainbow@six
the_imagine
rinsophia
nu_sine_dek_D
Ta_One
manmaker
mafiapoom
forfrienz
beau7792
jusmints
Tigger..*
BIIEW
tucky009
tongee
Kaning
veronica
tobumaru
PPhat
nutsuki
titletitles
jeanntw
mayiiz
somqq
Pinniizz
denaf8
maymay_m
prang18
kpee
Maiza214
DreaMKunG
tanFirst
่Designnotsleep
maprang
mmm
mookky
nidnoi
vitaminb12
Inazumaking
MAKKYZ
ponnulach
ssirinn
chertam
ping ping
dekgame1230
Muffincake
nongoil
deletelove
luvpopal
MoneyGirl
nsvwa
artza
nat_truelovenextdoorr
masmas
sonicpola
jonny23
pai18339
สาวนิรนาม
luknum
paii_ohoh*
ฉลาม
ParN
coolcheeze
natbangmod
beauken
punch
Retro_boe
pnp_tangkaew
giant_muangsiri
Admin
153 posters

หน้า 3 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Go down

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty Re: เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  mayiiz Sat Dec 18, 2010 7:38 am

ทำไมทำกันแบบนี้อ่ะ
ไม่แฟร์เลยย อยากให้เนื้อคู่อยู่กับเราไปนานๆ
ขอให้ช่องใดสักช่องให้พื้นที่เนื้อคู่บ้างเถอะ
กลับไป modern nine ก็ได้

TT
mayiiz
mayiiz

ขึ้นไปข้างบน Go down

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty Re: เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  ่Designnotsleep Sat Dec 18, 2010 7:42 am

คุณรุจน์ หลักการดู " เนื้อคู่ฯ " ดูครบ ดูซ้ำ แล้วกลับไปดูใหม่(อีกรอบ) :) ภูผา

: 36

http://designnotsleep.blogspot.com/

ตั้งหัวข้อ  jeanntw Sat Dec 18, 2010 10:13 am

เรื่องจริง?? ไม่นะ TT^TT
ล้อเล่น? สาระแนใช่ป้ะ 5555

ทำไมเอากันออกง่ายๆ อย่างเนี้ยอะ!
เอาเนื้อคู่กลับมาาาาาาาาาาา TTTTT[]TTTTT
jeanntw
jeanntw

http://twitter.com/jeanntw

ตั้งหัวข้อ  titletitles Sat Dec 18, 2010 10:33 am

ทำกันอย่างนี้ได้ยังไง
ได้!!! คอยดูนะ ว่ามีเนื้อคู่อยู่ กับไม่มีแล้ว เรตติ้งจะเป็นยังไง!!!!
ผมเชื่อว่า เนื้อคู่จะต้องมีคนหลายๆคนต้องการดูต่อไป ช่องหลายๆช่องก็พร้อมต้อนรับ
ถ้าไม่มีจริงๆ ก็สร้างGTH Channel เลยครับ เชื่อว่าต้องมีคนเกิน10ล้านดูช่องนี้แน่นอนครับ
เพราะตอนนี้ เธอเป็นเหมือนส่วนหนึ่งของฉัน เป็นความฝันส่วนหนึ่งของฉัน
titletitles
titletitles

ตั้งหัวข้อ  nutsuki Sat Dec 18, 2010 12:01 pm

จะอยู๋ ในจาย ป๋ม ตลอดไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

nutsuki

ตั้งหัวข้อ  PPhat Sat Dec 18, 2010 12:19 pm

ย้ายไปช่อง3 หนังดี อะไรก็ดี เหอะๆ ช่อง 5 เนี่ย ที่ดูเพราะมีเนื้อคู่ ถ้าไม่มีก็ไม่รู้จะดูอะไร
PPhat
PPhat

: 34

ตั้งหัวข้อ  natbangmod Sat Dec 18, 2010 12:50 pm

โอ๊ยย อยากจะร้องไห้ ทำใจไม่ได้จริง ๆ

natbangmod

ตั้งหัวข้อ  natbangmod Sat Dec 18, 2010 12:52 pm

ถ้าว่า ชิทคอม ไม่ดี หรืออะไรในเครือไม่ดี ไปดู พวกรายได้ ของ GTH ดิ ดี สุด ๆ แล้วจะบอกว่า ดู แต่หนัง GTH ครับ
และช่อง 5 ผมกะไม่ดูอะไรเลย นอกจาก GTH กะหนัง แค่นั้นนน ไปช่อง 3 อย่างที่บอกไว้ ทุกอย่างเค้าเพอร์เฟค หมดอะ
อยู่ทำไม กะช่องหัวโบราณ ไร้สาระ เพ้อเจ้อ

natbangmod

ตั้งหัวข้อ  tobumaru Sat Dec 18, 2010 12:55 pm

ก็น่าเศร้านะครับที่ต้องลงเอยแบบนี้ ทุกครั้งที่เนื้อคู่ได้ออน ผมก็อยู่อยู่ตลอด หลายๆครั้งที่กลับมาเปิดวนซ้ำไปซ้ำมาในเวปดูย้อนบ่อยๆ ดูไปก็อยากให้จบช้าๆ สนุกมากครับ
บางครั้งความเป็นจริง ที่ได้รับฟัง ก็เจ็บเกินกว่าที่จะยอมรับได้ ยังไงก็ สู้ต่อไปแล้วกันครับ

tobumaru

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty ขอเสนอ

ตั้งหัวข้อ  veronica Sat Dec 18, 2010 1:49 pm

ขอเสนอ ระหว่างรอหาช่ิอง ก็ เขียนบท เนื่อคู่อยากรู้ว่าใคร The Movie ฉายในโรง ไปเสนอทาง GTH เลย นี้เลย ตัดตอนที่จะฉายตอนไป ญี่ปุ่นออกซะ แล้วไปถ่ายทำกันที่ญี่ปุ่น ไปเลย

veronica

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty รักเนื้อคู่

ตั้งหัวข้อ  Kaning Sat Dec 18, 2010 1:58 pm

รักเนื้อคู่ รักซิทคอมดีดีแบบนี้ ไม่มีซิทคอมอื่นจะสนุกเท่า อยากให้เล่นต่อไปเรื่อยๆ จะรอเนื้อคู่ตลอดไปค่ะ

รัก ต่อ และชาวคอนโดทุกๆคน

Kaning

: 28

ตั้งหัวข้อ  tongee Sat Dec 18, 2010 2:14 pm

เราจะสู้ไปพร้อมๆกัน

tongee

: 31

ตั้งหัวข้อ  tucky009 Sat Dec 18, 2010 2:16 pm

โหยยย ทรมานอ่ะ จะถึงวันจันทร์แล้ววว อีกแค่ 2 ตอน แล้ววันจันทร์ต่อจากนี้เราจะไปอยู่ที่ไหน ..... คงไม่ได้นั่งดูพร้อมหน้ากันอีกแล้ว (เปนเรื่องเดียวที่ทั้งบ้าน ติดกันงอมแงม)
tucky009
tucky009

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty ความในใจ

ตั้งหัวข้อ  titletitles Sat Dec 18, 2010 2:25 pm

ผมอยากบอกว่า ตอนแรก ผมก็ไม่รู้จัก ว่าเนื้อคู่ฯคืออะไร เคยฟังแต่เพลงประกอบเท่านั้น แต่ไม่เคยดู จนผ่านมาได้ซักพัก พี่ผมก็ชอบดูมาก แต่ผมไม่เคยสนใจ เวลาเดินก็เดินผ่านๆ ก็ไม่เข้าใจว่าทำไมพี่ถึงได้ติดมาก จนเนื้อคู่ฯจบ มาเนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร พี่ผมก็มาบอกให้ฟัง ผมก็อืมๆไปตามพี่ จนวันหนึ่ง ผมไม่มีอะไรทำ เลยมานั่งดูทีวีกับพี่ แล้วบังเอิญเป็นคืนวันจันทร์พอดี ก็เลยดูเนื้อคู่แบบเต็มๆ 1ตอน จำได้ว่าเป็นตอนที่11 (ที่เป็นเฟมกับจีน่ารับเชิญ) ก็ดูแล้วสนุกดี แต่ต้องให้พี่บรรยายนิดๆ พอผมดูตอนนี้ ผมก็ไปถามพี่ต่างๆนานา จนพี่เอาลิงก์ดูย้อนหลังเนื้อคู่อยากรู้ว่าใครตอนแรกมาให้ ผมก็ดูจนครบ10ตอน ทันเวลาฉายแล้ว แต่คิดว่ามันไม่พอ เลยย้อนไปดูตั้งแต่เนื้อคู่ประตูถัดไป ตอนแรก จนตอนนี้ติดมากกว่าพี่ซะแล้ว ไม่เคยพลาดซักตอน
ซึ่งคนหลายๆคนก็อาจจะเคยเป็นแบบผม ซึ่งผู้บริหารช่อง5 ก็อาจจะเป็นแบบนี้ด้วย อยากบอกว่า ควรดูให้ดีๆ ก่อนที่จะเสียใจในภายหลังนะครับ ^^
โจ ขวัญใจ วี
เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 230310 ภูผา โฉม ต้นข้าว ต่อ คุณรุจน์
titletitles
titletitles

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty อยากไม่จะเชื่อ

ตั้งหัวข้อ  MoneyGirl Sat Dec 18, 2010 2:25 pm

ทุกๆวุนจันทร์เราจะดูอะไร ในเมื่อไม่มีเนื้อคู่อยากรุ้ว่าใครให้เราดูแล้ว

ต่อไปนี้วันจันทร์มันคงไม่มีความสำคันอีกแล้ว ในเมื่อมันไม่มีเนื้อคู่อยากรุ้ว่าใครของเรา คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ โจ โฉม ภูผา วี เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 230310 วี ภูผา
MoneyGirl
MoneyGirl

ตั้งหัวข้อ  BIIEW Sat Dec 18, 2010 2:45 pm

จะรอจนกว่าเนื้อคู่ จะกลับมา เสียจัยมากๆเลยค้ะ TT
ต้องคิดถึง ชาวคอนโดฯ มากๆแน่ๆเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย Y.Y
คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ โจ โฉม ภูผา วี เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 230310

BIIEW

ตั้งหัวข้อ  jeanntw Sat Dec 18, 2010 2:56 pm

เธอจะอยู่กับฉันตลอดไป..ไม่ว่าอีกนานแสนนาน
นานเท่าไหร่ไม่ลืมเลือน ความทรงจำจะย้ำและช่วยเตือนว่าเรา
ผูกพันด้วยรัก.. " ตลอดไป "
เนื้อคุ่อยากรู้ว่าใคร,กับคนไทย ตลอดไปปป :(
jeanntw
jeanntw

http://twitter.com/jeanntw

ตั้งหัวข้อ  Tigger..* Sat Dec 18, 2010 3:00 pm

T^T ไม่จริงอะค่ะ .. น่าเสียดายและเซ็งมากๆเลยค่ะ
ติดตามดูตั้งแต่เนื้อคู่ประตูถัดไปแล้ว ตอนนั้นก็หายไปช่วงนึง แล้วพอกลับมาก็มี อยากรู้ว่าใคร ดีใจมากเลยค่ะที่กลับมา
แต่ว่าคราวนี้ ไปอีกแล้ว :'(( ไม่อยากให้ไปเลยค่ะ ชอบเรื่องนี้มากเลยคะ เวลาเครียดๆดูแล้วสบายใจมาก 55 ตลกมากคะ ชอบทุกตอนเลยคะ
ไม่เคยผิดหวังเลยแม้สักนิด ฮ่าๆ :))) ชอบทุกตัวละครเลยคะ ตลกมาก รักเรื่องนี้มากคะ TT'
ขอให้กลับมาไวๆนะคะ เรตติ้งดี แต่ทำไมเป็นอย่างงี้ T T
สู้ๆนะคะ พี่ๆทีมงานทุกคน จะคอยติดตามวันกลับมาเสมอนะคะ > <
แล้วต่อจากนี้ วันจันทร์จะดูอะไร เฮ้อๆ ไม่เอาๆ > < ไม่ยุติธรรมเลย :(
คุณรุจน์ โฉม วี ขวัญใจ โจ ต้นข้าว ต่อ ภูผา เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 230310

Tigger..*

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty ไม่มีเธอเเล้วฉันจะรักใคร ?

ตั้งหัวข้อ  jusmints Sat Dec 18, 2010 3:31 pm

รักซิทคอมเรื่องนี้มากก ๆ อ้ะ
เป็นกำลังใจให้เสมอเเละตร่อดดด ๆ

รักเว่อสู้ ๆ นะค่ะทีมงาน
สู้ ๆ นะค้ะ GTH จะรอเธอตลอดไป

[b]"สัญญาค่ะ"[/b] โจ

jusmints

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty um

ตั้งหัวข้อ  beau7792 Sat Dec 18, 2010 4:08 pm

จะรอและรอ โจ
beau7792
beau7792

ตั้งหัวข้อ  forfrienz Sat Dec 18, 2010 4:22 pm

เป็นกำลังใจค่ะ ติดตามตลอดค่ะ อย่าทิ้งพวกเราไปนะคะ พวกเราก็จะไม่ทิ้งพวกคุณเช่นกันค่ะ คุณรุจน์ ดราม่ามากๆ ดูทุกคนพูดแล้วอยากร้องไห้
forfrienz
forfrienz

: 36

https://www.facebook.com/forfrienzblink

ตั้งหัวข้อ  mafiapoom Sat Dec 18, 2010 4:51 pm

เอารายที่คนดูเยอะขนาดนี้ออกได้ไง

ไม่เข้าใจ งงมากๆ

mafiapoom

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 Empty วันจันทร์ก้อคงไม่มีความหมายอ๊กแล้ว

ตั้งหัวข้อ  manmaker Sat Dec 18, 2010 5:02 pm

ไม่จิงใช่มั๊ย

สถานการณ์บ้านเมืองก้อเครียด

รายการนี้ช่วยทำให้คนไทยยิ้มกัน

ยังไงก้อเปนกำลังใจให้ชาวเนื้อคู่ตลอดไป

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หลุดผังแล้วครับ  - Page 3 230310 โจ ขวัญใจ วี ต่อ ต้นข้าว คุณรุจน์ โฉม ภูผา

manmaker

ตั้งหัวข้อ  Ta_One Sat Dec 18, 2010 5:38 pm

เสียใจอ่า เพิ่งเจอคนวีกะเฮียผาที่งานบิ๊กเมาเท่นเอง แล้วต่อไปวันจันทร์จะดูอาราย แมร่ง ชีวิต ได้อีก จะหลุดผังไรหนักหนา

Ta_One

ตั้งหัวข้อ  nu_sine_dek_D Sat Dec 18, 2010 5:47 pm

ปกติก็ไม่ได้ดูหรอกนะช่อง 5 เป็นช่องที่สู้ช่องอื่นไม่ได้เลย ดูช่องนี้ก็เพราะเนื้อคู่ฯ ต่อไปนี้คงไม่ดูช่อง 5 อีกแล้ว รู้แล้วล่ะที่สู้ช่องอื่นไม่ได้ก็เพราะอย่างนี้นี่เอง ถอดรายการดีๆออก เหลือแต่พวกป้าแก่ๆ มาร้องเพลง ร้องกันเข้าไป เอาให้เรตติ้งกระฉูดไปเลยนะ --! ย้ายช่องไปเลยค่ะ อย่าได้แคร์

nu_sine_dek_D

หน้า 3 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

ขึ้นไปข้างบน