แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน.......

5 posters

Go down

ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน....... Empty ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน.......

ตั้งหัวข้อ  ASTER Mon Apr 04, 2011 7:16 pm

sausage mansion!

ซิทคอมออนไลน์เรื่องแรกของประเทศไทย กำกับโดย มุก ปิยะกานต์ บุตรประเสิร์ฐ ผู้กำกับ เนื้อคู่ประตูถัดไป และ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร

ติดตามได้ที่
http://www.sausagemansion.com/home.php

ASTER
ASTER

ขึ้นไปข้างบน Go down

ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน....... Empty Re: ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน.......

ตั้งหัวข้อ  สาวนิรนาม Tue Apr 05, 2011 3:06 pm

*0* เอ๋ ทีมทำทีมเดียวกับเนื้อคู่เหรอคะ (แอบไปดูมานิดนึงแล้วเสียง Sound ประกอบนี่ใช่เลยจากเนื้อคู่ฯ)

T[]T แต่ว่าทำไมเค้าถึงทำเป็นซีรี่ย์ใหม่ไปเลยอ่ะคะเนี้ย น่าจะกลับมาทำเนื้อคู่ต่ออ่า

แสดงว่ายังงี้เค้าคงไม่ทำต่อแล้ว(นอกจากเวอร์ชั่น MOVIE)จริงๆสินะคะ ฮึกๆ
สาวนิรนาม
สาวนิรนาม

ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน....... Empty Re: ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน.......

ตั้งหัวข้อ  ASTER Wed Apr 06, 2011 11:54 am

สาวนิรนาม พิมพ์ว่า:*0* เอ๋ ทีมทำทีมเดียวกับเนื้อคู่เหรอคะ (แอบไปดูมานิดนึงแล้วเสียง Sound ประกอบนี่ใช่เลยจากเนื้อคู่ฯ)

T[]T แต่ว่าทำไมเค้าถึงทำเป็นซีรี่ย์ใหม่ไปเลยอ่ะคะเนี้ย น่าจะกลับมาทำเนื้อคู่ต่ออ่า

แสดงว่ายังงี้เค้าคงไม่ทำต่อแล้ว(นอกจากเวอร์ชั่น MOVIE)จริงๆสินะคะ ฮึกๆ

ไม่รู้ว่าทีมงานเดียวกันหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆ ผู้กำกับเดียวกัน

ถ้า เป็นทีมงานเดียวกัน ก็ไม่ได้แสดงว่าเนื้อคู่จะไม่มีอีกนะค่ะ

ส่วนซอสเซสก็(ถ้าจำไม่ผิด)มีแค่ 16 ตอนจบ เหมือนจะเป็นซิทคอมสั้นๆ ไม่เหมือนเนื้อคู่....

ปล.จะรอ รออยู่เสมอ
ASTER
ASTER

ตั้งหัวข้อ  piece06 Wed Apr 06, 2011 6:36 pm

ดูตอนแรกจบละครับ ^^

ก็หนุกดีแต่ผมว่านักแสดงยังไม่ฮาเท่าเนื้อคู่ ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน....... 717984

ยังไงก็จะรอเนื้อคู่ครับผมมมม

3 ตอนท้ายยังไม่ได้ดูเลยแฮ่ะ หาซื้อไม่ได้ อ๊าคคคคคคคคคค

piece06

ตั้งหัวข้อ  ASTER Wed Apr 06, 2011 9:40 pm

piece06 พิมพ์ว่า:ดูตอนแรกจบละครับ ^^

ก็หนุกดีแต่ผมว่านักแสดงยังไม่ฮาเท่าเนื้อคู่ ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน....... 717984

ยังไงก็จะรอเนื้อคู่ครับผมมมม

3 ตอนท้ายยังไม่ได้ดูเลยแฮ่ะ หาซื้อไม่ได้ อ๊าคคคคคคคคคค

สามตอนสุดท้ายมีคนเอาลงยูทูบเเล้วนะค่ะ ลองไปเซิร์ตหาดู~
ASTER
ASTER

ตั้งหัวข้อ  piece06 Thu Apr 07, 2011 8:53 am

ผมว่าจะซื้อดูอะ

ไม่อยากดูใน youtube อิอิ

piece06

ดูพลางๆ คิดซะว่าเป็นตัวเเทน....... Empty ..

ตั้งหัวข้อ  paokung3652 Sat Apr 30, 2011 12:52 am

มันเหมือนยืนอ่านบทเลยอ่ะ

สู้พี่ โจ ก้ไม่ได้ดูเปงธรรมชาติดี

paokung3652

ตั้งหัวข้อ  mayiiz Sat Apr 30, 2011 8:18 pm

เราว่าแต่ละคนเล่นแข็งๆ ทั้งนั้นเลยอะ
สู้เนื้อคู่ฯไม่ได้

พระเอกไส้กรอก เหมือนจะทำแบบ โจ
แต่ก็ไม่อะ 555

โจ
mayiiz
mayiiz

ขึ้นไปข้างบน