แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถามเรื่องVCD หน่อยค่ะ^^

4 posters

Go down

ถามเรื่องVCD หน่อยค่ะ^^ Empty ถามเรื่องVCD หน่อยค่ะ^^

ตั้งหัวข้อ  naRn*~ Mon Jun 07, 2010 5:59 pm

สวัสดีค่ะ ชาวเนื้อคู่ๆ
คือเป็นแฟนเรื่องนี้มากๆๆๆๆ

เราไปหาซื้อซีดีอ่ะค่ะ พอไปถามว่ามีไหม เค้าหยิบมาให้ดูมัน ไม่เหมือนในรูปที่ใีกระทู้นึง
ถามไว้อ่ะ เค้าหยิบมาให้ดู มันราคาที่ปก119 เลยอยากทราบว่าตกลงมันเท่าไหร่กันแน่แล้วรูปแบบกล่องเป็น
box set หรือป่าวตอนนี้งงมาก ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ^^ วี ภูผา
naRn*~
naRn*~

: 27

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถามเรื่องVCD หน่อยค่ะ^^ Empty Re: ถามเรื่องVCD หน่อยค่ะ^^

ตั้งหัวข้อ  nsvwa Mon Jun 07, 2010 6:33 pm

ผมซื้อจากคลองถมเป็น DVD9 1 แผ่นมี 4 ตอนครับ ภาพคมชัดครับ เพิ่งเห็นแค่ชุดที่ 1 ราคาปก 190 บาทครับ
ถามเรื่องVCD หน่อยค่ะ^^ Soulmate
รูปแบบกล่องใสปิ๊งเหมือนแบบกล่อง สายลับเดอะซีรีส์ครับ

แต่ถ้าเป็น VCD 1 ชุดมี 2 ตอน เห็นออกมา 2 ชุดแล้วครับ (4 ตอนแรก)
nsvwa
nsvwa

ถามเรื่องVCD หน่อยค่ะ^^ Empty Re: ถามเรื่องVCD หน่อยค่ะ^^

ตั้งหัวข้อ  pnp_tangkaew Mon Jun 07, 2010 7:15 pm

* กรี๊ดดดดด

อยากได้มากก พยามหาอยู่นะคะ
คุณรุจน์
pnp_tangkaew

http://twitter.com/pnp_tangkaew

ตั้งหัวข้อ  kittikarnder Sun Jul 04, 2010 1:32 pm

ซื้อมาแล้วครับ ภาพชัดมากกกกกกกกกกกกก

แต่ซื้อแบบ VCD อ่ะ

กล่อง 1 มี 2 ตอน

ซื้อมาแล้ว 3 กล่อง

ชุดใหม่ออกไวๆน้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
kittikarnder
kittikarnder

ตั้งหัวข้อ  pnp_tangkaew Sun Jul 04, 2010 2:39 pm

T T

อยากได้จังเลยคะ หาๆดูอยู่

http://twitter.com/pnp_tangkaew

ขึ้นไปข้างบน