แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฝากถึงเรื่องหลุดผังช่องครับ!!

Go down

ฝากถึงเรื่องหลุดผังช่องครับ!!  Empty ฝากถึงเรื่องหลุดผังช่องครับ!!

ตั้งหัวข้อ  khunshykub Thu Dec 16, 2010 7:39 pm

เป็นกำลังใจให้ทีมงานครับ!!~

ไม่ว่าจะไปอยู่ช่องใหนจะตามดูครับผม!!

ถ้าไม่มีช่องอยู่ ผมมีข้อเสนอแน๊ะครับ!!~

ให้ทำเป้นเว๊ปสำหรับดูรายการอะครับเหมื่อนต่างประเทศอะครับ ถ้าใครจะดูให้เสียงเงินเข้าไปดู!!

เติมเงินเพื่อจะได้เข้าไปดุ!! ประมาณนี่อะครับ ผมเห็นเว๊ปหลายรายการของต่างประเทศเค้าทำกัน!! ครับบ

ถ้ามีแปบนั้นจิงๆๆ รายการดีๆๆแปบนี่ ผมยอมเสียตังเพื่อจะเข้าไปดูอะครับ

ยอมรับว่าน้ำตาจะร่วง รู้สึกผูกพันมากกครับ กับตัวละครทุกตัวว ถ้าไม่มีเนื่อคู่แล้วผมก็ไม่รุจะดูอะไรแล้วครับบ

ไม่อยากให้หายไปนาน !!

ฝากทีมงานสู้ๆๆ ต่อไปครับผม ผม

khunshykub

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน