แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Tips ดีๆสำหรับคนอยากไ้ด้เสื้อจาก GTH

2 posters

Go down

Tips ดีๆสำหรับคนอยากไ้ด้เสื้อจาก GTH Empty Tips ดีๆสำหรับคนอยากไ้ด้เสื้อจาก GTH

ตั้งหัวข้อ  frongkung Sun Oct 24, 2010 6:50 am

- Tips ดีๆสำหรับคนอยากไ้ด้เสื้อจาก GTH
1.ควรไปถึงก่อนเวลานัดพบสัก15-30นาที เพื่อจะได้ไม่ต้องอด
2.ดูสถานที่ให้แน่ชัด และชัดเจน
3.ถ้ากลัวอด พาเพื่อนไปด้วย เพื่อจะได้ช่วยแย่งซื้อ -3-
4.ติดตามสถานที่ในการขายครั้งต่อไป

ถูกหรือไม่ถูกก็บอกกันได้นะคับ เป็น Tip ดีๆแนะนำให้ครับ ถ้าคิดไำด้อีกมาบอกกันได้นะคับ
frongkung
frongkung

: 26

http://frongkung.blogspot.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Tips ดีๆสำหรับคนอยากไ้ด้เสื้อจาก GTH Empty Re: Tips ดีๆสำหรับคนอยากไ้ด้เสื้อจาก GTH

ตั้งหัวข้อ  giant_muangsiri Sun Oct 24, 2010 8:37 am

1.ควรไปถึงก่อนเวลานัดพบสัก15-30นาที เพื่อจะได้ไม่ต้องอด >> แนะนำให้ไปก่อน 1-1.30 ชั่วโมงครับ ไม่งั้นไม่ทัน อิอิ งาน BKK music ที่อิมแพคเมื่อเสาร์ที่แล้ว งานเริ่ม 10โมง ตอน 9โมงกว่าๆ มีประมาณ 20-30 คนแล้วครับ ^^

2.ดูสถานที่ให้แน่ชัด และชัดเจน >> ขอเพิ่มเติมว่า ดูเวลานัดให้ดีๆด้วยนะครับ งาน BKK music ล่าสุด ตอนแรกนัดไว้ เที่ยงตรง พอก่อนวันถึงงานวันนึง เปลี่ยนจาก เที่ยงเป็น 10 โมง !!

3.ถ้ากลัวอด พาเพื่อนไปด้วย เพือจะได้ช่วยแย่งซื้อ -3- >> แย่งซื้อไม่ได้แล้วครับ งานล่าสุด BKK music พี่ทีมงานแจกบัตรคิวรันตามหมายเลข เลยคิดว่าแย่งซื้อไม่ได้ แต่งานอื่น ไม่ทราบนะ แต่น่าจะเป็นแบบนี้แหละ เพราะเป็นระบบดี ยุติธรรม เป็นกลางกับทุกคนดี ใครไปก่อน ก็ได้ลำดับแรกๆ ใครไปหลังๆ ก็ลุ้นละกัน ว่าเสื้อแบบไหนหมดก่อน

*เพิ่มเติม*
5. ถ้าใครสั่งซื้อเสื้อหลายตัว แนะนำให้จดใส่กระดาษมา ว่าไซด์ไหน สีอะไร ด้วย ไม่งั้นหลงแย่ (จดมาจากบ้านก็ดี)
6. บัตร GTH is me ลดได้ตัวละ 10 บาทแน่ะ (อันนี้รู้กันอยู่แล้ว)
giant_muangsiri
giant_muangsiri

: 30

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน