แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ

2 posters

Go down

DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร  หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ Empty DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ

ตั้งหัวข้อ  klaman Sat Jun 11, 2011 12:34 pm

ถ้ารู้ช่วยบอกทีนะ เราอยากได้ง่า อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ โจ โฉม ภูผา วี DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร  หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ 230310

klaman

ขึ้นไปข้างบน Go down

DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร  หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ Empty Re: DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ

ตั้งหัวข้อ  klaman Sat Jun 11, 2011 12:36 pm

บอกหน่อยนะ

klaman

DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร  หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ Empty Re: DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ

ตั้งหัวข้อ  wanthiwat Sun Jun 12, 2011 6:52 pm

มาแอบลุ่นรอคำตอบด้วยคนครับบบบ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใครเห็นออกมาเป็น boxset 6 แผ่นแรกมีขายที่ b2t คับ ส่วนเนื้อคู่ประตูถัดไปก้อพยายามหาอยู่เหมือนกันแต่ยังไม่เจอว่ามีที่ไหนเลยคร้าบบบบ ใครพอจะทราบช่วยแนะนำทีนะคับบบบ (เพิ่งจะดูแล้วชอบเลยออกตามล่าาาา วะฮะฮะฮาาา)

wanthiwat

ตั้งหัวข้อ  klaman Mon Jun 13, 2011 3:56 pm

อ่า ได้แว้วคับ หาที่ร้านอิมเมจิน ครับ คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ โจ โฉม ภูผา วี DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร  หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ 230310

klaman

ตั้งหัวข้อ  wanthiwat Tue Jun 21, 2011 7:45 pm

ขอบคุณมากเลยคร้าบบบบบบ เด๋วลองไปดู ว่าแต่ร้านอิมเมจิ้นนี่สาขามีที่ไหนบ้างอะคับ แล้วเนื้อคู่มีกี่แผ่นเอ่ยยยยย ขอบคุณอีกครั้งคับ หานานมากเลย ฮ่าาาาาา

wanthiwat

ตั้งหัวข้อ  wanthiwat Wed Jun 22, 2011 7:49 pm

แล้วเนื้อคู่ประตูถัดไปนี่มีออกมาเป็น boxset บ้างไม๊อะคับ อยากได้ boxset ด้วย ฮ่าาาาาา

wanthiwat

ตั้งหัวข้อ  klaman Mon Jun 27, 2011 12:57 pm

อ่อ เนื้อคู่ประตูถัดไป ตอนนี้ยังไม่มี boxset ครับ เนื้อคู่ประตูถัดไป มี 9 แผ่นครับ เป็น DVD หรือไม่ก็ ลองเข้าเว็บ boomerang ที่ขายDVD ครับ แต่ตอนนี้ของหมดไปในสต็อกแล้ว แต่ถ้าจะเอาก็สั่งได้ครับ เดี๊ยว ทางร้าน boomerang จะจัดส่งให้ ครับ DVD แผ่นละ 149 บาท ครับ ลองไปหาดูนะครับ มีอะไรถามมาได้ ถ้ารู้จะตอบให้ครับ คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ โจ โฉม ภูผา วี DVD เนื้อคู่ประตูถัดไป&เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร  หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่า ก๊าบบบบบ 230310

klaman

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics