แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เราอยากได้เสื้อ it 's me ตอนนี้มีขายบ้างไหมคะ?

Go down

เราอยากได้เสื้อ it 's me ตอนนี้มีขายบ้างไหมคะ? Empty เราอยากได้เสื้อ it 's me ตอนนี้มีขายบ้างไหมคะ?

ตั้งหัวข้อ  gate Tue Apr 19, 2011 4:42 pm

อยากได้มาเลยอ้ะสีอะไรก็ได้ได้หมด5555
เราลองไปสั่งที่ช๊อปปิ้ง8000แล้วนะเค้าบอกว่าตอนนี้ไม่มี
แต่ไม่รู้ว่าจะมีไม๊.เค้าบอกว่าจะมีของอยากดูเรื่อยๆไปจนแก่แต่ไม้่รู้จะมาเมื่อไหร่ถ้ามาแล้วเค้าจะลงที่เว็บ
ตอนนี้เราเปิดเว็บทุกวันเลยกลัวมันมาแล้วสั่งไม่ทัน5555แต่ถ้าใครรู้ว่ามีขายที่ไหนมาบอกกันหน่อยนะคะ
ภูผา

gate

ขึ้นไปข้างบน Go down

เราอยากได้เสื้อ it 's me ตอนนี้มีขายบ้างไหมคะ? Empty ผมสั่งทางเวปอะครับ

ตั้งหัวข้อ  vongolazaza Sat Apr 30, 2011 9:58 am

ไม่ใช่ของจาก gth แต่ก็ใช้ได้เลยครับ เนื้อผ้าลื่นดี ใส่สบาย

http://www.marketintrend.com/item/19028 ลองเอาไปคิดดูละกันนะครับ

vongolazaza

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน