แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครอยู่กระบี่ แล้วเจอร้านขายDVD บ้างครับ

2 posters

Go down

ใครอยู่กระบี่ แล้วเจอร้านขายDVD บ้างครับ Empty ใครอยู่กระบี่ แล้วเจอร้านขายDVD บ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  boomboza6 Sun Mar 27, 2011 8:54 pm

วันนี้ ไปโลตัสมา

เดินหาแถว อินเมจิ้น

หาไม่เจอ ไม่เหลือซักแผ่น คาดว่าน่าจะหมดแล้ว

ใครมีร้านขาย ที่ยังไม่หมดบ้างครับ

กะจะซื้อทางเน็ตก็เกลี้ยงแล้วเหมือนกัน

เศร้ามากครับ อยากดู น้องมันก็โวยวายจะแย่อยู่แล้ว

boomboza6

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครอยู่กระบี่ แล้วเจอร้านขายDVD บ้างครับ Empty Re: ใครอยู่กระบี่ แล้วเจอร้านขายDVD บ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  frongkung Mon Mar 28, 2011 3:36 pm

พิิษณุโลกที่โลตัสผมไปเจอเรื่องตั้ง 4 แผ่นแหน่ะ ผมไปซื้อ 1 อันแล้ว แต่คาดว่าน่าจะเกลี้ยงแล้ว
frongkung
frongkung

: 26

http://frongkung.blogspot.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน