แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ

4 posters

Go down

อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ Empty อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ

ตั้งหัวข้อ  kaewkaw Sat Jan 01, 2011 6:56 pm

คือว่้าอยากรู้อ่ะค่ะว่้าเสื้อ It's me ซื้อที่ไหน

พอรู้ว่าที่ยูเนี่ยนมอลล์ แต่ใครพอจะจำชั้น และชื่อร้านได้บ้างมั้ยคะ
เพราะว่าไม่ค่อยอยากสั่งซื้อทางอินเทอร์้เน็ตเท่าไหร่น่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :)
kaewkaw
kaewkaw

: 26

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ Empty Re: อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ

ตั้งหัวข้อ  kittikarnder Sat Jan 01, 2011 7:12 pm

ผมรู้สึกว่าเขาจะไม่ขายตามปกตินะครับผม

เขาจะขายตามอีเวนท์ต่างๆที่มีงานของ GTH อ่ะครับ

ตอนนี้ผมมี 2 ตัว เทากะชมพู ก็จากงานต่างๆเนี่ยละครับ

อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ 183928 อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ 183928

โจ โจ โจ
kittikarnder
kittikarnder

: 27

อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ Empty Re: อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ

ตั้งหัวข้อ  kaewkaw Sun Jan 02, 2011 9:18 am

อ้ออ ขอบคุณค่ะ ^^"
kaewkaw
kaewkaw

อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ Empty ไอเลิฟเืนื้อคู่

ตั้งหัวข้อ  jamenahug Sun Jan 02, 2011 4:08 pm

ผมอยากได้มากมายเลยอ๊ะ
><"ดูทุกตอนเลย ไม่น่าจบเลยอะ 4 5ทุ่มผมก็ยังดู
ต้องไปโรงเรียนตอนเจ็ดโมงนะ เพื่อนๆมันชอบหาว่าบ้าปันยาอ่อน
แต่ไม่เคยโกรธเพื่อนเลยเพราะไอเิลิฟเนื้อคู่ โจ

jamenahug

ตั้งหัวข้อ  kaewkaw Sun Jan 02, 2011 6:17 pm

jamenahug พิมพ์ว่า:ผมอยากได้มากมายเลยอ๊ะ
><"ดูทุกตอนเลย ไม่น่าจบเลยอะ 4 5ทุ่มผมก็ยังดู
ต้องไปโรงเรียนตอนเจ็ดโมงนะ เพื่อนๆมันชอบหาว่าบ้าปันยาอ่อน
แต่ไม่เคยโกรธเพื่อนเลยเพราะไอเิลิฟเนื้อคู่ โจ

ช่ายค่ะ เป็นเหมือนกัน ><
แต่ส่วนใหญ่จะดูย้อนหลังมากกว่า

แต่เพื่อน ๆเค้าดูกันหมดเลย ไม่มีใครว่า -..-
kaewkaw
kaewkaw

อยากรู้ว่าเสื้อ It's me ซื้อได้ที่ไหนคะ Empty .....

ตั้งหัวข้อ  It's ME SanK Sat Jan 29, 2011 3:49 pm

เห็นเพื่อนมันไปซื้อมา

ที่ จตุจักร จ๊ --*
It's ME SanK
It's ME SanK

: 28

ขึ้นไปข้างบน