แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอฟ้องครับ(ดูให้ดีคุณจะรู้)

Admin
luvpopal
kantnextdoor
wanttoknowwho
8 posters

Go down

ขอฟ้องครับ(ดูให้ดีคุณจะรู้) Empty ขอฟ้องครับ(ดูให้ดีคุณจะรู้)

ตั้งหัวข้อ  wanttoknowwho Fri Mar 26, 2010 8:05 pm

ผมสงสัย เนื้อคู่อยากรู้ว่าใครตอนที่ 10 ตอนกาว Super Glue Good Good นะครับ :affraid: :affraid:

https://www.youtube.com/watch?v=ry_uG754dkE

เชิญกดด้านบน แล้วดู :twisted:

ทุกคนดูแล้วอาจสงสัย ว่าแปลกตรงไหน มันมีจุดนึงที่แปลก

ในเวลานาทีที่ 4.05-4.16 การถือหม้อของธิดามันคนละข้าง จากถือข้างขวาไปข้างซ้าย

และถ้าดูไปเรื่อยๆ ถึงเวลานาทีที่ 4.42 การถือหม้อของธิดาจะกลับไปถือข้างขวาข้างเดิม

ฟ้องร้อง*****

(ปล.สงสัยว่าเจ๊ปอล์ถือนานๆจะเมื่อย 55+ :P :P )

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอฟ้องครับ(ดูให้ดีคุณจะรู้) Empty Re: ขอฟ้องครับ(ดูให้ดีคุณจะรู้)

ตั้งหัวข้อ  kantnextdoor Fri Mar 26, 2010 9:08 pm

ผมเห็นนานแล้วละ

แต่มันก็เป้นงี้บ้าง

แต่ออกมาฮาก็ดีแล้วครับ

แค่นั้นขำๆ

: 29

ขอฟ้องครับ(ดูให้ดีคุณจะรู้) Empty Re: ขอฟ้องครับ(ดูให้ดีคุณจะรู้)

ตั้งหัวข้อ  luvpopal Sat Mar 27, 2010 2:09 pm

ดูหนังซิทคอม อย่าจับผิดมากนะคับ

เพราะจะทำให้คุณรู้สึกไม่สนุก แล้วก็ไม่อยากดูต่อไป

Nobody's perfect ครับ :D

แต่ถ้าดูแล้วจับผิดแล้วคุณรุ้สึกว่ามันตลก ก็ทำไปเถอะครับ เพราะจะทำให้คุณอยากดูหนังเรื่องนี้มากขึ้นอีก :D :D
luvpopal
luvpopal

: 30

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Mar 30, 2010 7:06 am

จับผิดเราไม่ว่าน่ะครับ

เราจะได้นำมาปรับปรุงในตอนต่อ ๆ ไป

แต่คนที่ดูจริง ๆ ไม่จับผิด จะมีความสุขกว่า เหมือนคุณมีอคติยังไม่รู้น่ะครับ

ถึงจับผิดครับ
Admin
Admin
Admin

https://truelovenextdoor.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  Ferinnn Tue Mar 30, 2010 6:11 pm

หรือ อาจจะเพราะ...
รักเนื้อคู่ฯ มากก ก ก ก ก ๆๆๆ
ดูซ้ำแล้วซ้ำอีก ๆ ๆ ๆ ๆ ((((เหมือนเรา..55*
ก็เลยแอบสังเกตุเห็น เน้าะ ><"
Ferinnn
Ferinnn

ตั้งหัวข้อ  luvpopal Tue Mar 30, 2010 6:40 pm

เราก็ดูซ้ำนะ ดูทุกวันด้วย

แต่จับผิดก็เก็บเอาไว้คิดในใจ ฮาๆ อิอิ :)
luvpopal
luvpopal

ตั้งหัวข้อ  1st_Love&Hurt Fri Apr 02, 2010 5:25 pm

จิงอ่ะ ไม่สังเกตเลยอ่ะ :shock: สงสัยดูเพลินไปหน่อย อย่าคิดมากค่ะละครซิทคอมดูให้สบายอารมณ์ อย่าเก็บไปคิดให้หนักอกหนักใจนะคะ ทางทีมงานท่าเค้ารู้เค้าคงจะนำไปปรับปรุงในตอนต่อไปไม่ให้เกิดข้อผิดพลาดอีก :drunken: :bounce:

1st_Love&Hurt

: 54

ตั้งหัวข้อ  Power_teen Fri May 21, 2010 8:07 pm

ธิดา ต้นข้าว เจ๊โฉม ขวัญใจ ต่อ เปลี่ยนชุดได้ไงมือติดอย่างงั้น

ส่วนโจไม่สงสัยเพราะซกมกอยู่แล้ว

ไม่อาบน้ำคงไม่เป็นไรมั้ง โจ โจ
Power_teen
Power_teen

: 32

ตั้งหัวข้อ  kittikarnder Sat May 29, 2010 12:19 pm

จริงๆด้วย โอ้โหคุณพี่ตาไวสุดๆ แต่ที่จริงอย่าไปจ้องจับผิดอะไรเลยคร้าบ มันจะทำให้เราดูไม่สนุกนะ ^_^

ขวัญใจ โจ ขวัญใจ โจ
kittikarnder
kittikarnder

: 27

ขึ้นไปข้างบน