แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หวัดดีคับ ผมชื้อชุดLimited Edition คับแล้วมันมีปัญหาคับ ช่วยหน่อยคับ

2 posters

Go down

หวัดดีคับ ผมชื้อชุดLimited Edition คับแล้วมันมีปัญหาคับ ช่วยหน่อยคับ Empty หวัดดีคับ ผมชื้อชุดLimited Edition คับแล้วมันมีปัญหาคับ ช่วยหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ  nescafefourth Wed Apr 11, 2012 8:23 am

หวัดดีคับ ผมชื้อชุดLimited Edition คับแล้วมันมีปัญหาคับ เปิดในเครื่องเล่นดีวีดี ตอนสุดท้ายของทุกแผ่นมันจะกะตุกแล้วค้าง พอลองเปิดใน คอม มันเปิดดูได้แค่แผ่น 1,5,9 คับ ที่เหลือดูไม่ได้ไม่รู้ว่ามันเป็นเพราะ อะไรคับ พอจะมีทางแก้ปัญหาไหมคับ วาน พี่ๆช้วยตอบด้วยนะคับ
คุณรุจน์

nescafefourth

: 32

ขึ้นไปข้างบน Go down

หวัดดีคับ ผมชื้อชุดLimited Edition คับแล้วมันมีปัญหาคับ ช่วยหน่อยคับ Empty Re: หวัดดีคับ ผมชื้อชุดLimited Edition คับแล้วมันมีปัญหาคับ ช่วยหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Apr 17, 2012 5:40 pm

ซื้อที่ไหนครับ
Admin
Admin
Admin

: 30

https://truelovenextdoor.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน