แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เราอยากได้เสื้อ it 's me ตอนนี้มีขายบ้างไหมคะ?

2 posters

Go down

เราอยากได้เสื้อ it 's me ตอนนี้มีขายบ้างไหมคะ? Empty เราอยากได้เสื้อ it 's me ตอนนี้มีขายบ้างไหมคะ?

ตั้งหัวข้อ  gate Tue Apr 19, 2011 4:42 pm

อยากได้มาเลยอ้ะสีอะไรก็ได้ได้หมด5555
เราลองไปสั่งที่ช๊อปปิ้ง8000แล้วนะเค้าบอกว่าตอนนี้ไม่มี
แต่ไม่รู้ว่าจะมีไม๊.เค้าบอกว่าจะมีของอยากดูเรื่อยๆไปจนแก่แต่ไม้่รู้จะมาเมื่อไหร่ถ้ามาแล้วเค้าจะลงที่เว็บ
ตอนนี้เราเปิดเว็บทุกวันเลยกลัวมันมาแล้วสั่งไม่ทัน5555แต่ถ้าใครรู้ว่ามีขายที่ไหนมาบอกกันหน่อยนะคะ
ภูผา

gate

ขึ้นไปข้างบน Go down

เราอยากได้เสื้อ it 's me ตอนนี้มีขายบ้างไหมคะ? Empty ผมสั่งทางเวปอะครับ

ตั้งหัวข้อ  vongolazaza Sat Apr 30, 2011 9:58 am

ไม่ใช่ของจาก gth แต่ก็ใช้ได้เลยครับ เนื้อผ้าลื่นดี ใส่สบาย

http://www.marketintrend.com/item/19028 ลองเอาไปคิดดูละกันนะครับ

vongolazaza

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน