แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง

mayiiz
beaufrenzy
6 posters

Go down

โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง Empty โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง

ตั้งหัวข้อ  beaufrenzy Fri Dec 24, 2010 9:14 am

เรียกได้เป็นของขวัญวันเกิดที่ไม่ค่อยอยากจะได้รับสักเท่าไหร่ ในฐานะโปรดิวเซอร์ซิทคอมเรื่อง เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร อย่าง สาว โอปอลล์ ปาณิสรา พิมพ์ปรุ เนื่องจากมาทราบข่าวว่าซิทคอมดังกล่าวหลุดจากผังช่อง 5 เอาตรงกับวันเกิดพอดิบพอดี งานนี้ไม่ให้ตกใจยังไงไหว

โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง B871587411DA758F217F1926B828A1

เห็นว่าละคร เนื้อคู่อยากรู้ว่าใครหลุดผัง? "ปอเกิด 16 ธันวาคม แล้วปอก็ทราบวันที่ 16 ธันวาคม แล้วปอก็เพิ่งถวายสังฆทานเสร็จกำลังจะขับรถไปไหว้พระต่อ แล้วก็รู้พอดี ก็วิ้งเลยค่ะ เพราะว่าเราไม่รู้มาก่อนจริงๆ พอเขาประกาศแล้วผังไม่มีเราก็ตกใจค่ะ"

คิดว่าเป็นเพราะอะไร? "ไม่ทราบจริงๆ ค่ะ เราก็ทำงานให้ดีที่สุด เรตติ้งเราก็ดี สปอนเซอร์เราดี กระแสตอบรับดี ไม่ว่าจะทำกิจกรรมอะไรแฟนคลับเราแน่น แต่พอหลุด เราก็หาเหตุผลไม่ได้ เราก็เชื่อว่าทุกคนก็มีเหตุผลของตัวเอง ทุกปลายปีก็จะมีรายการหลุดอยู่แล้ว รายการเราก็เป็นรายการเล็กๆ อ่ะ ก็แล้วแต่ผู้ใหญ่เห็นสมควร แต่ก็ตกใจ"

จะเก็บโปรเจ็คต์นี้ไว้ หรือว่ายังไง? "เนื่องจากประกาศปลายปีจริงๆ ก็ไม่มีใครที่จะทำอะไรทัน ก็เลยยังไม่รู้ว่าจะทำยังไง และฉายวันสุดท้ายก็ 27 ธันวาคมนี้ แล้วก็เป็นแค่ครึ่งตอน มันก็จะจบแบบงงๆ เพราะว่าเดิมทีอาทิตย์หน้าเราจะมาเฉลยปมของอาทิตย์นี้ แต่กลายเป็นเราไม่มีอาทิตย์หน้าอีกต่อไป มันก็จะจบแบบงง เราก็ไม่รู้จะทำยังไง"

หรือจะทำเป็นหนังไหม? "ยังไม่คิดว่าจะเป็นหนังค่ะ (มีใครมาทาบทามไปลงช่องไหนไหม?)ยังไม่มีอย่างน่าใจหายค่ะ ล่าสุดยังไม่ได้ไปเสนอใคร และยังไม่มีใครมาเสนอเราด้วย (จะลงยูทูปไหม?)ก็ได้นะ ก็คิดไว้ ก็คงหาช่องทางไปเรื่อยๆ เหตุการณ์นี้เคยเกิดขึ้นแล้ว และมันก็เกิดขึ้นอีก"

ทางช่องมีการแจ้ง ล่วงหน้าไหม? "สำหรับตัวปอเองทราบวันนั้นค่ะ(ตกใจ) สะเทือนอารมณ์ค่ะ แต่ว่าหลังปีใหม่ก็จะถ่ายเหมือนเดิม ถ่ายไปแต่ยังไม่ฉาย ก็ถ่ายเก็บค่ะ"

แฟน คลับว่ายังไงบ้าง? "เราต้องขอบคุณแฟนคลับมาก กระแสในอินเตอร์เน็ตแรงมาก ทุกคนสู้เพื่อเรามาก เราก็ดีใจ ไม่คิดเลยว่าจะมีคนชอบขนาดนี้ (หวังไหมว่าอาจจะมีช่องอื่นมาทาบทาม?)หวังตลอดเวลาเลยค่ะ เราจะทำต่อไปค่ะ"

ที่มาข้อมูล : Gossip Star
โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง 230310

ขออนุญาต quote เนื้อหาข่าวมาจาก http://entertainment.th.msn.com/news/gossip/article.aspx?cp-documentid=4539975 นะคะ

ถ้าผิดพลาดยังไงก้อขออภัยด้วยค่ะ m(_ _)m

เราแค่รู้สึกเสียใจและเสียดายที่จะไม่ได้ดูตอนจบแบบสมบูรณ์ของ เนื้อคู่ฯ season นี้

หวังว่าจะกลับมาคืนสู่หน้าจอโทรทัศน์ให้พวกเราได้ชื่นใจอีกครั้งนะคะ TT^TT
beaufrenzy
beaufrenzy

ขึ้นไปข้างบน Go down

โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง Empty Re: โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง

ตั้งหัวข้อ  mayiiz Fri Dec 24, 2010 10:07 am

อ่านที่พี่โอปอลพูดแล้วเศร้าอ่ะ
ขอให้กลับมาไวๆ นะ เนื้อคู่ฯ

คุณรุจน์ ขวัญใจ ต้นข้าว ต่อ
โจ โฉม ภูผา วี โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง 230310
mayiiz
mayiiz

โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง Empty Re: โอปอลล์ มึน เรตติ้งดี แต่เนื้อคู่ฯ หลุดผัง

ตั้งหัวข้อ  luvpopal Fri Dec 24, 2010 2:33 pm

คุณพี่งง คุณน้องก็งงค่ะ เศร้าด้วยค่ะ TT
luvpopal
luvpopal

: 30

ตั้งหัวข้อ  chanittha Wed Dec 29, 2010 6:43 am

มึนด้วยคน !!!
chanittha
chanittha

ตั้งหัวข้อ  boonzahaha Fri Dec 31, 2010 6:05 pm

รักทุกคน ที่สุด ชอบพี่โอปอล ชอบบทธิดามากครับ อยากให้กลับมาเเสดงต่อครับ เอาใจช่วยครับ
boonzahaha
boonzahaha

ตั้งหัวข้อ  OiiL Tue Jan 04, 2011 2:58 pm

เส้ามากค่ะ!

ขอให้มีช่องฉายไวไวนะคะ
ลงยูทูบเราก้ะจะดูค่ะ

OiiL

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics