แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาชิกเข้ามาอ่านโดยด่วนครับ

3 posters

Go down

สมาชิกเข้ามาอ่านโดยด่วนครับ Empty สมาชิกเข้ามาอ่านโดยด่วนครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Dec 08, 2010 6:21 pm

สมาชิกเข้ามาอ่านโดยด่วนครับ

ต้องแจ้งก่อนน่ะครับว่า เว็บไซด์นี้และ FAN PAGE truelovenextdoor ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับทีมงานน่ะครับ

สส่วนใครจะถามหรือติดต่อ ให้ติดต่อกับ FAN PAGE ของ GTH โดยตรงครับ

ขอโทดที่ทำให้เข้าใจผิดครับ
Admin
Admin
Admin

: 30

https://truelovenextdoor.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกเข้ามาอ่านโดยด่วนครับ Empty Re: สมาชิกเข้ามาอ่านโดยด่วนครับ

ตั้งหัวข้อ  giant_muangsiri Wed Dec 08, 2010 6:40 pm

ขออนุญาตถามนะครับ...

ทำไมถึงแอ็ดมินบอร์ดถึงพูดเรื่องนี้ขึ้นมาหรอครับ ??
เพราะมีคนสงสัย จึงถามมา หรือว่าอะไรยังไงครับ ?
giant_muangsiri

สมาชิกเข้ามาอ่านโดยด่วนครับ Empty Re: สมาชิกเข้ามาอ่านโดยด่วนครับ

ตั้งหัวข้อ  Patsuki Wed Dec 08, 2010 6:50 pm

อ่อ ขอบคุณครับ เข้าใจขึ้นเยอะเลย ปีหน้าก็ไม่ต้องรอนานน่ะสิ ดีจัง ^^
V
V
V
V
V

แก้ไขล่าสุดโดย Patsuki เมื่อ Wed Dec 08, 2010 6:58 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Patsuki
Patsuki

ตั้งหัวข้อ  giant_muangsiri Wed Dec 08, 2010 6:53 pm

เข้าใจละครับ... ลองอ่านจากลิ้งนี่ดุนะครับ

https://www.facebook.com/#!/gthchannel/posts/181669308516004

ต่อไปเอามาจาก GTH ครับ

‎^_^ ตามนี้นะจ๊ะ
คำถาม จะจบซีซั่นจริงไหม?
คำตอบ จริง
คำถาม จะมีซีซั่นต่อไปไหม?
คำตอบ มีจ๊ะ เริ่มซีซั่นใหม่ปีหน้า
......คำถาม อาทิตย์หน้าเป็นตอนสุดท้ายของซีซั่นแล้วเหรอ?
คำตอบ ยังไม่ใช่ตอนสุดท้ายจ๊ะ ^_^

ขึ้นไปข้างบน