แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วันนี้เนื้อคู่เสนอเป็นตอนจบแล้วเหรอคะ?

Patsuki
pea63man
สาวนิรนาม
7 posters

Go down

วันนี้เนื้อคู่เสนอเป็นตอนจบแล้วเหรอคะ? Empty วันนี้เนื้อคู่เสนอเป็นตอนจบแล้วเหรอคะ?

ตั้งหัวข้อ  สาวนิรนาม Mon Dec 06, 2010 8:31 pm

เพราะเห็นตัวอย่างอาทิตย์หน้า เป็นตอนพิเศษที่เขียนว่าปิดซีซั่นแล้ว?

หรือจะมีตอนจบจริงๆ ไปในอาทิตย์ถัดไปค่ะ

TAT โอ้ว จบแบบคลุมเครือเหมือนซีซั่น 1 เป๊ะเลยง่าถ้าจบแค่วันนี้น่ะนะคะ

ยังไงใครทราบมาชี้แจงด้วยค่า

ปล.อยากรู้จังเลยว่า ซีซั่น 3 จะเริ่มฉายเมื่อไรช่องไหน งือๆ เนื้อเรื่องอุตสาห์กลับมาเฮฮาเหมือนเดิมแล้วแต้ๆ
สาวนิรนาม
สาวนิรนาม

ขึ้นไปข้างบน Go down

วันนี้เนื้อคู่เสนอเป็นตอนจบแล้วเหรอคะ? Empty Re: วันนี้เนื้อคู่เสนอเป็นตอนจบแล้วเหรอคะ?

ตั้งหัวข้อ  pea63man Tue Dec 07, 2010 7:38 am

ขอให้มีต่อด้วยเถอะะ และขอให้อย่ารอนานเหมือน ประตูถัดไป กับ อยากรู้ว่าใคร กว่าจะได้ดูต่อรอเป็นเดือนเลย =w=

pea63man

วันนี้เนื้อคู่เสนอเป็นตอนจบแล้วเหรอคะ? Empty Re: วันนี้เนื้อคู่เสนอเป็นตอนจบแล้วเหรอคะ?

ตั้งหัวข้อ  Patsuki Tue Dec 07, 2010 9:57 am

นานแน่เลย เพราะต้องวางพล็อตใหม่อีก เรื่องธิดากับภูผาก็ยังไม่เคลียร์ โธ้...
ซีซันหน้าขอขวัญใจแบบเนื้อคู่ประตูถัดไปนะครับ ขวัญใจปัจจุบันไม่ไหวอะ ขาดๆเกินๆยังไงไม่รู้
(แต่ยังไงผมก็ชอบพอลล่านะ) ขวัญใจ
Patsuki
Patsuki

ตั้งหัวข้อ  beaufrenzy Wed Dec 08, 2010 6:30 am

อย่าควงหนุ่มญี่ปุ่นกลับมาให้ช้ำใจก็พอค่ะ 55

ขวัญใจ โจ
beaufrenzy
beaufrenzy

ตั้งหัวข้อ  vlovekouja452mag Thu Dec 09, 2010 2:17 pm

วันที่ 13 จบแล้วง่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
vlovekouja452mag
vlovekouja452mag

: 29

วันนี้เนื้อคู่เสนอเป็นตอนจบแล้วเหรอคะ? Empty Twooo

ตั้งหัวข้อ  Twooo Thu Dec 09, 2010 7:33 pm

ต้องมีซีซั่นต่อไปนะ
พลีสๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่งั้นชีวิตเราต้องเหมือนขาดอะไรไปแน่ๆ

Twooo

: 29

ตั้งหัวข้อ  Palmiiz Sun Dec 12, 2010 10:53 am

อย่าเลิกเด็ดขาดนะคะ!!!!!!! ไม่งั้นหนูจะร้องไห้จริงๆ ด้วย ! TTTT^TTTT
ชอบซิทคอมเรื่องนี้มากๆ ต้องมีต่อๆ ไปอีกนานนนนนนนนๆๆๆๆๆ เลยนะคะ หนูขอร้อง นะๆๆๆ T^T
Palmiiz
Palmiiz

: 27

http://twitter.com/Palmysmoothie

ขึ้นไปข้างบน