แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ? ขาย!!

3 posters

Go down

ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ?  ขาย!! Empty ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ? ขาย!!

ตั้งหัวข้อ  chertam Sat Oct 16, 2010 10:50 am

วันนี้ไปซื้อเสื้อที่เมืองทองมา
ซื้อมา2ไซส์ ทีนี้ ไซส์ L มันใหญ่เกินไปเยอะมากๆเลย
ใส่ไม่ได้อ่ะ

มีใครอยากได้เสื้อบ้างมั้ย?
มีสีชมพู กับ เทา อย่างละตัว

ถ้ามีใครสนใจยังไง ติดต่อมานะคะ

โจ
chertam
chertam

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ?  ขาย!! Empty Re: ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ? ขาย!!

ตั้งหัวข้อ  kittikarnder Sat Oct 16, 2010 12:34 pm

อยากได้ It's me สีชมพู ไซส์ L อ่ะครับ

ขอซื้อคร้าบบบบบบบบบบบบ

โจ โจ โจ

(หวังว่าคงไม่หลอกกันนะครับ )

ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ?  ขาย!! 259412 ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ?  ขาย!! 259412
kittikarnder
kittikarnder

: 27

ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ?  ขาย!! Empty Re: ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ? ขาย!!

ตั้งหัวข้อ  chertam Sat Oct 16, 2010 1:11 pm

kittikarnder พิมพ์ว่า:อยากได้ It's me สีชมพู ไซส์ L อ่ะครับ

ขอซื้อคร้าบบบบบบบบบบบบ

โจ โจ โจ

(หวังว่าคงไม่หลอกกันนะครับ )

ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ?  ขาย!! 259412 ใครอยากได้เสื้อ It's ME บ้างคะ?  ขาย!! 259412

ไม่หลอกแน่ๆค่ะ เชื่อใจได้ :)
เดี๋ยวส่งรายละเอียดการโอนเงิน เข้า PM ให้นะคะ
chertam
chertam

ตั้งหัวข้อ  giant_muangsiri Sat Oct 16, 2010 6:56 pm

จะบอกคุณจขกทว่า... ถ้ารอบหน้าได้ไปงานที่มีบูธจีทีเอชอีก น่าจะไปขอเปลี่ยนไซด์ได้ครับ

เพราะผมไปขอมาแล้ว อิอิ ทีมงานใจดีมากกกก ยินดีให้เปลี่ยน

เปลี่ยนจากไซด์ L เป้น M (มันตัวใหญ่มากอ่ะ)
คุณรุจน์
giant_muangsiri
giant_muangsiri

: 29

ตั้งหัวข้อ  chertam Sat Oct 16, 2010 7:01 pm

giant_muangsiri พิมพ์ว่า:จะบอกคุณจขกทว่า... ถ้ารอบหน้าได้ไปงานที่มีบูธจีทีเอชอีก น่าจะไปขอเปลี่ยนไซด์ได้ครับ

เพราะผมไปขอมาแล้ว อิอิ ทีมงานใจดีมากกกก ยินดีให้เปลี่ยน

เปลี่ยนจากไซด์ L เป้น M (มันตัวใหญ่มากอ่ะ)
คุณรุจน์

ขอบคุณมากค่ะ ที่แนะนำ : ))
chertam
chertam

ขึ้นไปข้างบน