แฟนเพจ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ ดีเจโบ ค่ะ

3 posters

Go down

มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ ดีเจโบ ค่ะ Empty มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ ดีเจโบ ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  crabbio Tue Jun 08, 2010 10:58 am

บังเอิญว่า เข้าไปในบอร์ดเฉลิมไทยของ pantip แล้วพบกระทู้นี้...

"โบ ธนากร "เตรียมเข้าประตูวิวาห์ กับแฟนสาว "หนูจ๋า"

เลยอยากจะถามเพื่อนๆน่ะค่ะว่าจริงหรือเปล่า ?

พอดีลองถามเพื่อนๆดูแล้ว ไม่มีใครรู้ข่าวเรื่องนี้กันเลยน่ะค่ะ

ถ้าหากว่าทำผิดกฎของบอร์ดยังไง ก็ขออภัยไว้ด้วยละกันนะคะ

วี
crabbio
crabbio

ขึ้นไปข้างบน Go down

มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ ดีเจโบ ค่ะ Empty Re: มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ ดีเจโบ ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Maiza214 Tue Jun 08, 2010 3:17 pm

ไม่หรอมั๊ง
เร็วไปอะป่าว
ใครดูรายการ Live on green ของ green chanel ที่พี่โบเป็นพิธีกรอยู่ จะรู้ว่าที่พี่โบประกาศว่าจะแต่งงาน เขาล้อเล่น
และเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเขาไม่เห็นบอกเลยว่าจะแต่งงานอะ
เราก็ไม่รู้นะ ไม่เคยเจอ ไม่รู้จักพี่เค้า
อีกอย่า พี่หนูจ๋า ยังเพิ่งเข้าวงการ คงยังไม่รีบแต่งงานหรอก
Maiza214
Maiza214

: 30

http://MaiZa214.hi5.com

มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ ดีเจโบ ค่ะ Empty Re: มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ ดีเจโบ ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  crabbio Tue Jun 08, 2010 5:13 pm

ได้ฟังแล้วก้อสบายใจ เอ้ย ไม่ใช่ ขอบใจมากๆจ้า
crabbio
crabbio

ตั้งหัวข้อ  naRn*~ Tue Jun 08, 2010 5:40 pm

เมื่อวันจันทร์เราฟังโบเผือกที่ฮอต พี่เผือกถามโบว่าจะแต่งงานจริงหรอ พี่โบบอกว่าล้อเล่นครับ พี่โบบอกยังอีกนาน แต่เสียงพี่โบแผ่วๆไงไม่รุ้
พี่โบอย่างเพิ่งแต่งเลยนะ T____________T
naRn*~
naRn*~

: 27

ขึ้นไปข้างบน